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TANGAZO LA NAFASI| ZA KAZ]
Miurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Moshi anawatangazia Watanzania
wenye sifa na nia ya kufanya kazi katka Halmashauri ya Manispaa ya Moshi
kuomba nafasi ya kazi iliyotajwa hapo chini, baada ya kupokea kibali chenye Kumb.
Ma, FA 228/813/01/B/073 cha tarehe 02.04,2024 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya
Rais Mengjimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

1 DEREVA Il- (NAFASI 1)
1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

» Mwombaji awe na cheti cha kidato cha nne (form iv) na Leseni ya Daraja C au
E ya uendeshaji magari.

» Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo  ya ufundi stadi (VETA) au
chuo kngine Kinachotambuliwa na Serikali

* Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmaja
bila Kusababisha ajali.

1.2 KAZI NA MAJUKUMU YA KAZI
i Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali yva usalama wa garn.
i Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
v.  Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari {log book],
wvi.  Kufanya usafi wa garni
vii.  Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.
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2.2 MSHAHARA

Mgazi ya mshahara n TGS B1

MASHARTI YA JUMLA

Wacmbaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye urnri usiozidi miaka 45
Isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini.

Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na
Mwanasheria/\Wakili,

Waombaji ambao tavar ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za
kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za masmhi ya
nafasi za kazi kwa \Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo,

Waombaji waambatishe maclero binafsi yanayojitesheleza (Detailed C.V)
yenye anuani na namba za simu za kyaminika pamoa na majina ya
wadhamini (referees) watatu wa kuaminika,

Maombi yote yaambatane na vyeti vya tasluma, maelezo, nakala =3 wyeti
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/ Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha
Nne, Kitado cha Sita kwa wale waliofika kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Cheti
cha Kompyuta, Vyeti vya kitaaluma (Professional Certificates from
respoctive boards) “Testimonials®, Provisional Results”. “Statement of
results’, hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM WI
RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe wvyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamilaka husika (TCU, NECTA na
NACTE).

Waombaji kazi ambac tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko
kattka Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekera
valiyo katika Waraka Na CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 MNowvemba,
2010,

Lhwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheriz.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni targhe, 12/06/2024.,

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa
pamoja na vyel vya Elimu. Anuani ya barua hiyo islekezwe kwa



Mkurugenzi Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa
S.L.P 318,
MOSHI-KILIMANJARO

Xi Maombi yote yatumwe kwenye Mfumo wa kielectroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia Anuani iluatayo; hitps:Yportal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana
ienye lovutl ya Soktetanet va Agra kwa kuingia sehemu ilivoandikwa "Recruitment

Partal”)

¥ii.  Maombi vatakayowasilishwa nje ya utaratibu  ulicainishwa Katika
tangazo hili HAYATAFIKIRIWA,

Xiil.  Limetolewa na:

MKURUGENZI wm.ﬁiﬁ}
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
S.LP318

MOSHI.
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