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                        T A N G A Z O 

 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI 

ANAWATANGAZIA WAKAZI, WAFANYAKAZI NA WAFANYABIASHARA WOTE 

WA MANISPAA YA MOSHI YA KUWA SIKU YA JUMAMOSI YA TAREHE 

31/03/2018 ITAKUWA NI SIKU YA USAFI WA MAZINGIRA MANISPAA YA 

MOSHI. 

 

WATU WOTE MNAOMBWA KUJITOKEZA SIKU HIYO YA JUMAMOSI TAREHE 

31/03/2018 NA KUFANYA USAFI KATIKA MAENEO, YANAYOZUNGUKA 

NYUMBA ZENU,SEHEMU ZA BIASHARA, OFISINI, SHULENI KAMBI ZA JESHI, 

VYUONI, VICHOCHORONI, SOKONI KWA KUFYEKA NYASI/VICHAKA, 

KUZIBUA MITARO, KUFAGIA NA KUOKOTA TAKA ZOTE NA KUWEKA KATIKA 

VYOMBO VYA KUHIFADHIA TAKA. 

 

WANANCHI WOTE MNATAKIWA KUTOFUNGUA BIASHARA AU KUFANYA 

SHUGHULI YEYOTE KUANZIA SAA 12.00 ASUBUHI HADI SAA 2.00 ASUBUHI 

KWANI MUDA HUO MNATAKIWA KUFANYA USAFI TU. 

 

“TUNZA MAZINGIRA KWA KUFANYA USAFI ILI MAZINGIRA YA KUTUNZE” 

 

 

UHURU MWEMBE 

KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA YA  

MOSHI 


