



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA  
SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA  
MOSHI



Tarehe 28/4/2023

**TAARIFA KWA UMMA**

**MAPOKEZI YA TSH. 736,500,000 KWA AJILI YA UJENZI WA MIUNDOMBINU  
YA SHULE ZA AWALI NA MSINGI KUPITIA MRADI WA BOOST**

Halmashauri ya Manispaa ya Moshi imepokea kiasi cha Shs. 736,500,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa Miundombinu ya Shule za Awali na Msingi. Fedha hizi ni awamu ya kwanza ya Mradi wa kuboresha upatikanaji fursa sawa na Ubora wa Elimu ya Awali na Msingi (Boost).

Fedha hizi zitatumika katika Mradi lfuatayo

- 1) Ujenzi wa Shule moja mpya ya Msingi Kata ya Bomambuzi Sh.348,500,000.00
- 2) Ujenzi wa vyumba vya madarasa 12 TSh. 300,000,000.00 katika Kata zifuatazo
  - a) Kata ya Kiborloni Madarasa 4 Shule ya Msingi Kiborloni
  - b) Kata ya Pasua Madarasa 4 Shule ya Msingi Pasua
  - c) Kata ya Mawenzi Madarasa 4 Shule ya Msingi Uhuru.
- 3) Ujenzi wa madarasa mawili ya Awali ya mfano TSh.69, 100,000.00 katika Shule ya Msingi Mandela kata ya Bomambuzi.
- 4) Ujenzi wa Vyoo 9 vya Wanafunzi katika Shule za Kiborboni, Pasua na Uhuru TSh.18,900000.00.

Ramadhani Hamisi

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano

Serikalini