HALMASHAURI YA MANISPAA MOSHI.
SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI.
S.L.P 3014, Simu 0755 011 478, Barua pepe: moshitech@yahoo.com

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI
ILI'YOKO MANISPAA YA MOSHI MKOA WA KILIMANJARO
(JOINING INTRUCTION)

1. Tunafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na Kidato cha kwanza Mwaka 2021 hapa
Shule ya Sekondari Ufundi Moshi. Shule hii ni ya bweni na mchanganyiko wa (wavulana na
wasichana) na iko kilometa tano kutoka Moshi Mjini kando ya barabara Kuu ya Moshi-Arusha.
Usafiri wa magari madogo hiace/daladala unapatikana kwa nauli ya Tsh 400/= na kwa taxi ni wastani wa
Tsh 5000/=. Bajaji ya kukodi ni Tsh 3000/=

Wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache waliobahatika kuchaguliwa kuendelea na masomo hivyo
unatakiwa kuwajibika kikamilifu katika kutekeleza maagizo yote kwa Busara, Hekima, Utii nha Uaminifu.

Shule itafunguliwa tarehe ............... na unatakiwa kuripoti siku hiyo kabla ya saa kumi na mbili jioni.

Unatakiwa kugharamia safari ya kuja shuleni na pia uhakikishe una nauli ya kurudi nyumbani wakati shule
itakapofungwa mwishoni mwa kila muhula.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:
A. SARE YA SHULE:
Mzazi anatakiwa kumnunulia mwanae sare ya shule kama ifuatavyo:
(i) WASICHANA;

1. Sketi 2 za rangi ya Kijivu kilichokolea. Sketi ziwe na Marinda 16(nane kila upande)
yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe ndefu za kufunika goti. Aina ya kitambaa ni Tetron na
rangi kijivu iliyokolea kama inavyoonekana hapo juu.

Mashati 2 meupe ya mikono mifupi

‘Over-Coat’ moja la rangi ya Dark blue.

Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Kijivu kilichokolea yenye shingo ya V.

Soksi nyeupe jozi 2

Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na Kisigino kirefu wala kuchongoka mbele.
Lazima viwe vya kufunga na kamba.
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Kwa wanafunzi wasichana wa Kiislamu wanapaswa kuwa na: -

1.

2.

Sketi 2 za Kijivu kilichokolea ndefu zinazofika katika vifundo vya miguu, zenye marinda tajwa
hapo juu.

Ushungi 2 nyeupe,pana,ndefu zifunike kifua isiyofunika viganja vya mikono,zisifunike
uso,visiwe vyepesi na wala visiwe na urembo wowote.

Blauzi (Nusu Kanzu) 2 nyeupe za mikono mirefu zisizofunika viganja vya mikono, iwe pana
isibane, pia iwe ndefu inayoishia juu ya magoti,isiwe kama gauni na isiwe nyepesi.

‘Over — Coat’ 1 la rangi ya Dark Blue.

Soksi nyeupe jozi 2.

Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na kisigino kirefu wala kuchongoka mbele. Lazima
viwe vya kufunga kwa kamba

Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Kijivu kilichokolea yenye shingo ya V.

WAVULANA;
1. Suruali 2 za rangi Kijivu kilichokolea zisiwe za kubana (vibamba) na ziwe na marinda
mawili.
Mashati 2 meupe ya mikono mifupi
‘Over-Coat’ moja la rangi ya Dark blue.
Soksi nyeupe jozi 2
Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na Kisigino kirefu wala kuchongoka mbele.
Lazima viwe vya kufunga kwa Kamba.
Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Kijivu kilichokolea yenye shingo ya V.

7. Mkanda mweusi usiwe mpana sana wala usiwe na bakoli/chata kubwa ya kubandika.
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“kwa mwanafunzi mwenye ulemavu wanaotumia vifaa maalumu (wheelchair, magongo,
vifaa vya chooni n.k ) ahakikishe anakuja navyo ili kumsaidia.

B. MAVAZI YA KUSHINDIA (SHAMBA DRESS) NA MICHEZO;
WASICHANA,;

(i)

(i)

1.

2.
3.
4.

5.

Sketi 2 nyeusi ziwe na marinda 16 (nane kila upande) yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe
ndefu za kufunika goti.

Tisheti 2 Nyekundu au Kijani na zisiwe na maandishi au chata yoyote.

Track suti ya rangi ya Bluu bahari

Tisheti zenye nembo ya shule zinapatikana kwenye duka la shule ambazo utaruhusiwa kuivaa
ndani na nje ya shule, Gharama yake ni Tsh. 11,000/=.

Kwa wasichana wa kiislamu, hijab zinapaswa kuwa na rangi nyeusi zinazofunika kifua na
zisiwe na urembo wowote.

WAVULANA,;

e

Suruali 2 nyeusi zenye marinda mawili, iwe ndefu na isiwe ya kubana (Kibamba)
Tisheti 2 nyekundu au kijani na zisiwe na maandishi au chata yoyote.
Track suti ya rangi ya bluu bahari

Tisheti zenye nembo ya shule ambazo mwanafunzi ataruhusiwa kuivaa ndani na nje ya shule,
Gharama yake ni Tsh. 11,000/=. (zinapatikana kwenye duka la shule )



(i)  NGUO ZA MICHEZO KWA WAVULANA NA WASICHANA:
+ Raba,bukta na T-shirt zenye rangi ya bluu bahari (Light Blue)
NB;Mwanafunzi haruhusiwi kuja na nguo za aina nyingine tofauti na zilizotajwa hapo
juu.Akikutwa nazo atawajibishwa.
C. MAHITAJI MENGINE:
1. Gododro La Sponji Lenye Ukubwa Wa Futi 2%2X6.

Shuka 2 za rangi ya bluu bahari (light blue). kwa wavulana na rangi ya pink kwa
wasichana.
Mto na foronya 2 za rangi inayofanana na shuka

Chandarua kwa ajili ya kuzuia mbu.

Blanketi moja

Bakuli, sahani, kikombe na kijiko (Visiwe vya plastic)

Ndoo ya maji kwa ajili ya kuogea.

Sanduku moja imara la bati la kuhifadhia vitu vyako.

Vifaa kwa ajili ya usafi wa mwili (dawa ya meno, sabuni ya kuogea, mswaki, rangi ya

viatu,brashi, taulo n.k).

10. Nguo za ndani za kutosha.

11. Taulo maalumu (pedi) kwa wasichana.

12. Picha 2- passport size iliyopigwa hivi karibuni (Kwa Shati Jeupe).

13. Tunashauri kwa mzazi yeyote mwenye uwezo amnunulie mwanaye vitabu vya masomo
vya kidato cha kwanza hasa masomo 7 ya msingi.

14. “kwa mwanafunzi mwenye ulemavu wanaotumia vifaa maalumu (wheelchair, magongo,

vifaa vya chooni n.k ) ahakikishe anakuja navyo ili kumsaidia
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D. VIFAA VYA DARASANL.
» Madaftari 13 makubwa (Counter) Quire 2 au Zaidi.
= Begi la kubebea madaftari (SCHOOL BAG) Liwe na mikanda ya kuvaa mgongoni.
Lisiwe la plastiki/nailoni wala lenye maandishi makubwa au picha.
= Kompasi (Mathematical set).
= Kalamu, Penseli, rula,kifutio vya kutosha.
=  KAMUSI (English/Swahili)

3. VIAMBATISHO VYA KUREJESHA SHULENI.
Mwanafunzi anatakiwa akamilishe/ajaze fomu zifuatazo ambazo baadhi zimeambatanishwa.

1. Fomu ya kupimwa afya. (Medical Examination form).lwe imejazwa na daktari angalau
ngazi ya wilaya (sio zahanati au kituo cha afya) na iwe ni hospitali ya serikali.

2. Nakala (photocopy) ya cheti cha kuzaliwa

3. Fomu ya taarifa binafsi. (ijazwe na mzazi/mlezi)

4. Fomu ya kukubali kutii Sheria za shule.

“mwanafunzi ahakikishe amezisoma kwa makini na kuzielewa akiwa na

mzazi/mlezi wake.”

5. Fomu yenye majina, namba za simu na picha (passport size) 4 za wazazi/ ndugu au jamaa
wa karibu wanaoweza kumtembelea au kuitwa shuleni panapotokea tatizo (ziwe
zimebandikwa)

6. Uje na hii ‘Joining Instruction’ ukiwa umekamilisha vitu vyote ikiwa ni pamoja na
kuzaja kwa usahihi fomu zilizoambatanishwa.

7. Picha mbili (Passport Size) ya mwanafunzi



E.BIMA YA AFYA
Kila mwanafunzi aje na BIMA YA AFYA yenye uwezo wa kupata huduma mabhali popote.

4. MUHIMU.

>

Wazazi/walezi na ndugu wengine wanaweza kumtembelea mwanafunzi Jumapili ya Kwanza
ya Mwezi Kuanzia Saa Nne Asubuhi Hadi Saa Kumi Jioni.Mgeni yeyote hataruhusiwa
kwenda maeneo ya mabweni wala kumletea vyakula mwanafunzi.

Kukiwa na dharura ambayo inamlazimu mzazi/mlezi aje shuleni siku tofauti,dharura hiyo
itashughulikiwa na ofisi ya mkuu wa shule.

Endapo itatokea tatizo la msiba,mwanafunzi ataruhusiwa kuhudhuria mazishi ya Baba Mzazi,
Mama Mzazi,Kaka au Dada wa kuzaliwa pamoja tu.

Mwanafunzi atapokelewa shuleni akiwa amevaa sare za shule na si vinginevyo.

Shule hii ni ya serikali,haina dini maalum na inazingatia katiba na sheria za nchi kuhusu uhuru
wa kuabudu.Wanafunzi huruhusiwa kwenda sehemu za ibada kulingana na Imani zao kwa
kufuata utaratibu uliowekwa na shule.Wanafunzi hawaruhusiwi kuanzisha ratiba yao ya
kuabudu katikati ya vipindi na ratiba nyingine za shule.Tofauti na hapo mzazi /Mlezi
anashauriwa kumtafutia mwanae shule ya binafsi inayoendeshwa kwa misingi ya dini .
Mwanafunzi aje na fedha ya matumizi (pocket money). Iwapo atashindwa kuitunza mwenyewe
aiwasilishe kwa mhasibu wa shule amuhifadhie ili awe anachukua kidogo kidogo kwa utaratibu
wa kusaini kadri atakavyokuwa anahitaji. Mzazi/Mlezi anaweza kumtumia mwanae fedha kwa
njia ya M PESA kwa kutumia namba ya shule 0755011478. Aidha kabla au mara baada ya
kutuma, mzazi /mlezi atatakiwa kutuma ujumbe wa simu (meseji)kutoa taarifa akitaja jina na
kidato cha mwanae anayemtumia fedha na kiasi cha fedha alichotuma.

5. KIKAO CHA WAZAZI
Shule ina utaratibu wa kuwa na kikao cha wazazi wote wenye wanafunzi hapa shuleni kila
Jumatano ya Mwisho ya Mwezi wa Nane Kuanzia Saa Tatu Asubuhi kila mwaka. Lengo la
vikao hivyo ni kumpa mzazi fursa kuona shule ya mwanae anayosoma na kujua mipango na
maendeleo ya shule hususan jinsi ya kukuza taaluma na nidhamu ya wanafunzi. Uongozi wa shule
unategemea pia michango ya mawazo ya wazazi jinsi ya kutatua changamoto zilizopo shuleni ili
kuifanya iwe bora Zaidi.Hii fursa ni adhimu sana kwa sababu hufanyika mara moja tu kwa mwaka.
Tafadhali mzazi jiandae kwa vikao hivyo. Mzazi atatumiwa barua ya mwaliko wakati mwanafunzi
atakaporudi nyumbani wakati wa likizo kubwa ya mwezi juni.

6. TAHADHARI:
Tunza fedha na vifaa vyako uwapo safarini. Epuka kupokea vyakula kutoka kwa mtu usiyemfahamu.

Nakutakia Safari njema na

SHERIA, KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE.

Sheria, kanuni, na taratibu za Shule zimewekwa kwa lengo la kumwezesha mwanafunzi kuelimika na
kumaliza elimu yake kwa utulivu na mafanikio makubwa. Hatua kali zitachukuliwa dhidi ya



mwanafunzi atakayevunja sheria, kanuni na taratibu hizo kwa makusudi. Hatua hizo ni pamoja adhabu
ndogondogo shuleni, kusimamishwa shule na au kufukuzwa shule kulingana na uzito wa kosa. Hivyo
ni vyema kila mwanafunzi afuate sheria, kanuni na taratibu hizo kwa kutumia hekima, akili, bidii, utii
busara na uaminifu ili kuepukana na uvunjifu wa sheria, kanuni, na taratibu za shule usiokuwa wa
lazima.

1. HESHIMA, USAFI NA UTUNZAJI WA MALI YA UMMA.

Kila mwanafunzi anatakiwa

(i) kuheshimu walimu na wafanyakazi wote, wanafunzi wenzake na wanajumuiya wote.

(if) Kushiriki katika kazi mbalimbali za shule.

(iii)Kuheshimu ratiba nzima ya shule

(iv)Kila mwanafunzi atapangiwa eneo lake la kufanyia usafi kila siku na pia atakuwa na zamu ya
kudeki darasa, bwalo la chakula, vyoo, na bweni lake na atatakiwa kufanya usafi kwa wakati
uliopangwa.

(v) Kila mwanafunzi atatakiwa kuvaa sare rasmi ya shule wakati wote anapotakiwa na awe tayari kwa
ukaguzi wakati wowote.

(vi)Kila mwanafunzi anatakiwa kutunza mali zote zilizopo shuleni. Mwanafunzi atakaye haribu au
kupoteza mali ya shule kwa makusudi au uzembe atawajibika kulipia uharibifu au upotevu huo.

Mwanafunzi haruhusiwi: -
(a) Kuvuta sigara, bangi wala madawa ya kulevya
(b) Kufuga kucha, nywele wala ndevu
(c) Kuvaa mavazi yasiyo na heshima kama sketi fupi au suruali ya kubana
(d) Kugombana
(e) Kutukana au kutoa lugha za matusi kwa mtu yeyote
(e) Kunyoa nywele, mitindo ya kihuni kwa mfano kipara, panki/kiduku au kusuka
(f) Kutoka nje ya mipaka ya shule bila ruhusa ya mwalimu
(9) Kupaka kucha rangi au kutia nywele dawa
(h) Kupaka lipstick au kutinda nyusi na kupaka wanja.

2. MAHUDHURIO.
Kila mwanafunzi anatakiwa kuhudhuria:
(i).  Vipindi vyote vya masomo ya darasani na vya nje ya darasa.
(it).  Miito na mikutano yote k.m. Roll Calls
(iii).  Kutunza muda wa ratiba nzima ya shule.
(iv).  Kufanya maandalio ya jioni (preparation)
(v). Kufanya majaribio na mitihani yote atakayopewa. Akiacha kufanya mtihani/jaribio atahesabiwa
kutumia rasilmali za shule vibaya na hivyo atapaswa alipe “ream” moja Yya karatasi kwa kila
mtihani aliokosa bila sababu za msingi.

KARIBU SANA SHULE YA UFUNDI MOSHI.

Elcyom

E.S. KYARA
MKUU WA SHULE

MRUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI UFUNDI MOSEy 5
S. IeyP, 3014 — MOSHI



3. MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
(@) Wizi

(if) Uasherati na ushoga.

(iif) Matumizi ya kilevi cha aina yeyote.

(iv) Uvutaji wa bangi na madawa mengine ya kulevya

(v) Ubakaji na ulawiti

(vi) Makosa ya jinai

(vii) Kupiga au kupigana

(viii) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(ix) Kudharau Bendera ya Taifa

(x) Kuoa au kuolewa

(xi) Kumpa mimba msichana/mwanamke

(xii) Kutohudhuria vipindi vya masomo bila sababu ya msingi.
(xiii) Kukataa adhabu

(xiv) Kunyanyasa wanafunzi wengine

(xv) Kulala nje ya shule bila ruhusa maalumu

(xvi) Kuanzisha, kuhamasisha, au kushiriki mgomo na vitendo vya uvunjifu wa amani, fujo au kufanya
maandamano yasiyokuwa halali/kibali.
(xvii) Kumiliki simu ya mkononi, radio, ipad au camera.

(xviii) Kupata ujauzito (wasichana watapimwa ujauzito mara kwa mara)
(xix) Kutoa au kushiriki kutoa mimba

(B) MAKOSA MENGINE.
e Hairuhusiwi kwenda kwenye nyumba za walimu/wafanyakazi bila ruhusa.
e Hairuhusiwi kutoka nje ya shule bila sare na ‘gate pass’
e Hairuhusiwi kuingia katika vilabu vya pombe na baa au ‘night clubs’
e Hairuhusiwi kuvaa makoti makubwa , makofia (Boshoro) au mitandio.
e Haituhusiwi kuvaa pete, bangili, hereni, mikufu au kidani.
e Hairuhusiwi kumpeleka mgeni yeyote bwenini aua kumruhusu kulala bwenini.

4. MABWENI:

Wanafunzi hawaruhusiwi kupika mabwenini au sehemu yoyote ile, kutumia pasi za umeme mabwenini au
kuwa na ‘heater’. Pia hawaruhusiwi kuunganisha umeme au kutengeneza unapokuwa na hitilafu.

5. MATIBABU:

i.  Wagonjwa wanatakiwa kufuata ratiba iliyowekwa ya huduma ya Zahanati ya shule ili kuepuka
usumbufu usiokuwa wa lazima.

ii.  Itokeapo dharura ya ugonjwa wakati wa masomo, itamlazimu mwanafunzi kupata kibali cha
maandishi cha mwalimu wake ili aweze kutibiwa zahanati.

iii. 1l kuweza kutibiwa katika hospitali ya Wilaya au Mkoa, mwanafunzi anatakiwa aruhusiwe na
Mganga/nesi wa shule na pia kuomba ruhusa kwa mwalimu wa zamu.



iv.  Kama mwanafunzi amelazwa hospitali ni lazima arudi shuleni mara tu baada ya kuruhusiwa kutoka
hospitalini na kuripoti kwa Mkuu wa shule.

v.  Shule haina utaratibu wa kuwapa wanafunzi vyakula maalumu (special or light diet) wazazi/walezi
wana jukumu la kuona ni jinsi gani watoto wao wenye mahitaji maalumu ya vyakula
watakavyohudumiwa.

vi.  Mwanafunzi awe na daftari dogo kwa ajili ya matibabu katika zahanati ya shule.

FOMU YA KUKUBALI SHERIA ZA SHULE.

JINA LA MWANAFUNZL....coiiiiii bbb s
TAREHE YA KUZALIWA . ..o nre s
JINA LA MZAZIMLEZL......ocoeiiiiieeeee ettt ettt bbb bbbt b e
UHU S AN O et E e b e e Rt s h e bt e et E e e bt e bt e Rt e bt et b e nne s
KAZI YA MZAZIIMLEZL ...t bbb bbbt bbb

MIMI (Jina 12 MWANATUNZI) ...oveiieiie ettt te e te e ae e sreeneenes
Nikiwa mwanafunzi wa Shule hii nakubali kuwa, Umma wa Nchi hii ya Tanzania ndiyo ulionipa nafasi hii
maalumu ya masomo, ili nimalizapo niweze kuitumikia Nchi yangu kwa nguvu zangu zote na kwa uadilifu.
Ninaahidi kwa kipindi chote nitakachokuwa katika shule hii nitakuwa mtiifu, sitoshiriki katika mgomo,
fujo wala makosa ya jinai. Nitalinda amani na utulivu wa shule kwa njia zozote ikiwemo kutoa taarifa kwa
uongozi wa shule kuhusu jambo lolote linaloashiria uvunjifu wa amani shuleni.

Ninajua kuwa serikali inatumia raslimali zake nyingi kugharamia elimu yangu na mimi ninaahidi kuwa
masuala ya taaluma nitayapa kipaumbele cha kwanza ikiwa ni pamoja na kuwaheshimu walimu,
wafanyakazi wasio walimu, na wanafunzi wenzangu wote na kuhudhuria vipindi vyote darasani.

Nikiwa na malalamiko au maoni yeyote nitayafikisha kwa uongozi wa shule kwa kufuata utaratibu
uliowekwa.

Tarehe...oooooeee SANINI .

KIAPO CHA MZAZI/MLEZI.

Mimi mzazi/mlezi wa (jina la mwanafunzi)

Ninakiri kuwa nimesoma, nimeelewa na ninakubaliana na sheria , kanuni, na taratibu zote zilizoainishwa za
kujiunga na shule hii, na pale mwanangu atakapozikiuka hatua stahiki za kinidhamu zichukuliwe dhidi
yake.

SANTNI ..o Tarehe...oeeeeeeiiiiiiiiinnneeeeennnns



FOMU YA TAARIFA BINAESI YA MWANAFUNZI

SEHEMU A:

1. Jina (MATINA MATATU). ..o
Tarehe ya Kuzaliwa. .......oooiii e
Utaifa........................ Mkoa.................. Wilaya...............ooai Kabila...............
Taarifa ya kubaini wanafunzi Yatima

Weka alama ya vema (V) panapohusika.

(i) Baba na Mama wote walikwishafariki ()

(i)  Baba yupo, Mama alikwishafariki ( )

(ili)  Mama yupo Baba alikwishafariki ( )

(iv)  Baba na mama wote wapo ( )

5. JinalaBaba/Mlezi.............coovvviiiiiiiinnnn... Kaziyake.............ooooiiiiiiiiin,
Anwani ya Baba/MICZi. ... ..o
Namba ya simu ya Baba/MIBZI....... ... e
Anwani ya anakofanyia Kazi............ooooiiiiiii i e
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6. JinalaMama/MIezZi.............ccoooiiiiiiii i, Kaziyake....................ooo.l.
Anwani ya Mama/MICZi..........ooiuiiiiiiii e
Namba ya simuya Mama/MIEZi........ ...
Anwani ya anakofanyia Kazi...........c.oouiiiiiiii

7. Je, wazazi wako wanaishi pamoja? Ndiyo/Hapana................cooeviiiiiiiiiiiiiiieeee,

Diniyako...........ooooiiiii Dhehebu.........cooiiiiii

9. Taarifa za maendeleo shuleni zitumwe kwa nani?

oo

TAARIFA KUHUSU SHULE ANAYOTOKA MWANAFUNZI:

10. Jina la shule ya msingi uliyosoma

Jina la Mkuu wa Shule hiyo

Anwani ya shule hiyo

] SRS P TSR RPPR
Namba uliyofanyia mtihani (Index No)



ORODHA YA NDUGU/JAMAA WA MWANAFUNZI:

Fomu hii ijazwe na kila mzazi wa mwanafunzi akitoa maelezo sahihi ya Ndugu Jamaa zake watano
watakaompa mtoto wake huduma mbalimbali wakati akiwepo hapa shuleni. Watakaoorodheshwa ndio
pekee watapata ridhaa ya kushughulikia masuala ya mwanafunzi awapo shuleni hususani yanapotokea
matatizo ya kinidhamu.

PICHA
SIN JINA LA MNAVYOHUSIANA | ANWANI YAKE NA (PASPORT
NDUGU/JAMAA NAMBA YAKE YA SIZE)ZA
SIMU WAZAZI/
NDUGU/JAMAA
1
2
3
4

NATHIBITISHA KUWA TAARIFA HII NI SAHIHI:
Sahihi ya MzZazi/MICZi........couiiii i e e

Sahihi ya Mwanafunzi.............ooooiiiiiiii e




MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL MEDICAL EXAMINATION FORM.

To be completed by a Medical Officer (Government hospital)

BLOOD COUNT

(REO AN WILE) ...ttt e e e e e e et e e
STOOL EXAMINATION . ... e e et e e e e aee e
URINE AN ALY SIS i ettt et e et e e e e e aae e

ABD OMEN . L e
ADDITIONAL information e.g. Physical defects or
TMPAITIMENLS. . ..ttt e e e e

Infections; chronic or fTamily diSEASES ELC. ... . ..iuiii it e ee e
Please certify that the above is fit to be enrolled at Moshi Technical Secondary School

SIGNALULE. ...ttt

Desi@Nation........o.viiii i e

NB.TO MEDICAL OFFICER: At the time of examination please TREAT the individual for any

Ailment you note.
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