

HALMASHAURI YA MANISPAA MOSHI



Kumb. Na.MMC/I.10/I/VOL.V/139

26/01/2018

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI ANAWATANGAZIA WAMILIKI NA WASAFIRISHAJI WOTE WA BAJAJI NA BODABODA KUWA KWA MUJIBU WA SHERIA NDOGO YA BAJAJI NA BODABODA SURA NA. 314 ILIYOTOLEWA TAREHE 02/04/2014 MNATAKIWA KULIPA ADA YA MAEGESHO YA BAJAJI NA BODABODA THS 20,000/= KWA MWAKA ILI KUPATA STIKA YA MAEGESHO YA HALMASHAURI MANISPAA YA MOSHI.

MSAKO MKALI WA KUKAGUA ,KUKAMATA NA KUWAADHIBU WALE WOTE AMBAO HAWAJAKATA STIKA YA MAEGESHO YA BODABODA NA BAJAJI UTAFAANYIKA NA WALE WOTE WATAKAOBAINIKA HAWAJALIPIA/KUKATA STIKA YA MAEGESHO WATASHITAKIWA KWA MUJIBU WA SHERIA.

LIPA ADA YA STIKA KWA MAENDELEO YA MANISPAA YAKO

Michael N. Mwandezi
**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOSHI**