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T A N G A Z O 

 
 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Moshi anakaribisha maombi 

ya Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza jumla ya nafasi nne za 

kazi (4). Ajira hizo zinatokana na kibali cha Ajira Mbadala kutoka kwa 

Katibu Mkuu Utumishi Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala 

Bora chenye Kumb. Na. FA 170/372/01/89 cha tarehe 28 Mei, 2018. 

Nafasi hizo ni:- 

1. MPISHI DARAJA LA II – NAFASI 2 

SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Nne. 

2. Awe amefuzu mafunzo ya cheti yasiyopungua mwaka mmoja katika 

fani ya ‘Food Production’ au vyeti vingine vitakavyotambuliwa na 

serikali kutoka katika vyuo vinavyotambuliwa na serikali. 

3. Awe na uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua miaka mitatu. 
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MAJUKUMU YA KAZI 

(i) Kuangalia usafi wa mazingira ya Jiko. 

(ii) Kupika vyakula vya aina mbalimbali na vyakula vya kitaalam. 

(iii) Kuhakikisha vyombo vya kupikia vyakula ni safi. 

(iv) Kuhakikisha usalama wa Jiko. 

(v) Kufanya makadirio ya mahitaji ya vyakula. 

 

Mshahara: Atalipwa Mshahara wa Ngazi ya TGS. C kwa mwezi. 

 

2. FUNDI SANIFU MSAIDIZI NAFASI 2 

SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Nne katika masomo ya 

Sayansi na kufuzu mafunzo ya mwaka mmoja katika moja ya fani 

za Ufundi kutoka katika chuo kinachotambuliwa na serikali; au 

2. Awe amehitimu kidato cha Nne mwenye cheti cha Majaribio ya 

Ufundi Hatua ya II kutoka chuo cha Ufundi katika mojawapo ya 

fani za Ufundi. 

MAJUKUMU YA KAZI 

(i) Kufanya ukaguzi wa ubora wa magari ya serikali na kurekebisha 

ipasavyo. 

(ii) Kufanya upimaji wa Mitambo na Umeme kufuatana na maelekezo 

ya Mhandisi. 

(iii) Kusimamia jinsi ya kufunga mashine mpya zinazowekwa 

kwenye Karakana za Ufundi na Umeme. 

(iv) Kufanya makisio ya gharama na vifaa kwa miradi midogo 

midogo ya Ufundi na kuweka Umeme kwenye nyumba za 

serikali. 

(v) Kuandaa makisio ya gharama ya mahitaji ya vipuri kwa ajili 

ya matengenezo ya mitambo, magari na vyombo vya 

umeme. 

 

Mshahara: Atalipwa Mshahara wa Ngazi ya TGS. A kwa mwezi. 
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3.  MSAIDIZI MIFUGO NAFASI 1 

SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Nne. 

2. Awe amepata mafunzo ya mifugo ya muda wa miaka miwili (2) na 

kutunukiwa Astashahada ya Uzalishaji na Afya ya Mifugo kutoka 

vyuo vya mafunzo ya Mifugo (Livestock Training Institute – LITI) 

au chuo chochote kinachotambuliwa na serikali. 

MAJUKUMU YA KAZI 

(i) Kutoa huduma za ugani katika uendelezaji wa mifugo na mazao 

yake. 

(ii) Kutibu mifugo na kutoa taarifa za magonjwa, tiba na chakula. 

(iii) Kusimamia utendaji kazi wa Wahudumu Mifugo. 

(iv) Kutunza takwimu na taarifa mbalimbali za mifugo. 

(v) Kukagua ubora wa mazao ya mifugo. 

(vi) Kusimamia ustawi wa wanyama. 

 

Mshahara: Atalipwa Mshahara wa Ngazi ya TGS. B kwa mwezi. 

 

4.  DEREVA II – NAFASI 1 

 SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Nne. 

2. Awe na Leseni Daraja la ‘C’ ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa 

kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila 

kusababisha ajali. 

3. Awe na cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la II. 

              

MAJUKUMU YA KAZI 

(i) Kuendesha Magari. 

(ii) Kuhakiki gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote 

na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili 

kugundua ubovu unaohitaji matengenezo. 
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(iii) Kufanya matengenezo madogo madogo. 

(iv) Kutunza na kuandika daftari la safari (Log-book) kwa safari 

zote. 

Mshahara: Atalipwa Mshahara wa Ngazi ya TGS. B kwa mwezi. 

 

5 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY 

III) NAFASI 1 

  SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Nne. 

2. Awe amehdhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa 

hatua tatu. 

3. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza 

maneno 80 kwa dakika moja. 

4. Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote 

kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za 

Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher. 

5. Wenye Stashahada watapewa kipaumbele zaidi. 

 

MAJUKUMU YA KAZI 

(i) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida. 

(ii) Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na 

kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa. 

(iii) Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, 

wageni na tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba 

ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi 

anamofanyia kazi na kumwarifu Mkuu wake kwa wakati 

unaohitajika. 

(iv) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake Majalada, Nyaraka 

au kitu chochote kitakachohitajika katika shughuli za kazi 

hapo ofisini. 
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(v) Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa 

wasaidizi wake pia kumwarifu kuhusu taarifa zozote 

anazokuwa amepewa na wasaidizi hao. 

(vi) Kusaidia kupokea Majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio 

katika sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na 

kuyarudisha sehemu zinazohusika. 

(vii) Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na 

msimamizi wake wa kazi.   

 

Mshahara: Atalipwa Mshahara wa Ngazi ya TGS. B kwa mwezi. 

 

MASHARTI YA JUMLA 

1. Waombaji wote wawe na Umri wa kuanzia miaka 18 na usizidi 

miaka 45. 

2. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania. 

3. Nafasi ya kazi iliyoombwa iandikwe katika kichwa cha habari cha 

barua. 

4. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yaani “Detailed CV” 

yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na Majina 

ya Wadhamini yaani “Referees” wawili wa kuaminika. 

5. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma pamoja na 

“Transcript” kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali. 

 Cheti cha Kidato cha Nne au Kidato cha  Sita. 

 Picha mbili (passport size) za hivi karibuni. 

 Cheti cha kuzaliwa. 

6. Testimonials “Provisional Result” Statement of Results na 

Hati za matokeo ya Kidato cha Nne au cha Sita (RESULT SLIPS) 

Havitakubaliwa. 

7. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi zitapelekea wahusika 

kuchuliwa hatua za kisheria. 
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8. Ajira hizi ni za kudumu. 

9.  Mwisho wa kupokea barua za maombi ni 09/07/2018 siku 

ya Jumatatu saa 9:30 adhuhuri. 

10  Maombi yaandikwe kwa MKONO kwa Lugha ya Kiswahili au 
         Kiingereza na yatumwe kwa Anwani ifuatayo:- 
 

 

Mkurugenzi, 

Halmashauri ya Manispaa, 

S. L. P. 318, 

MOSHI. 

 

Waombaji wote mnakaribishwa sana. 

 

 

 

Uhuru L. Mwembe 

KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA 

MOSHI. 

 

 

 


