

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI



Kumb. Na. MMC/D/30/3/1/141

Tarehe: 27/03/2018

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI ANAWATANGAZIA WASAFIRISHAJI WA ABIRIA, WENYE MAGARI BINAFSI, NOAH, HIACE NA WAMILIKI WA MAGARI KUWA MNATAKIWA KULIPA ADA YA MAEGESHO YA MAGARI KWA MUJIBU WA SHERIA NDOGO YA HALAMSHAURI YA MANISPAA YA MOSHI.

ADA YA MAEGESHO YA MAGARI (PARKING FEES) KWA SASA INAKUSANYWA NA WAKALA WETU BARACK PRINTER KATIKA MAENEO YOTE YA MAEGESHO MANISPAA YA MOSHI.

EWE MWENYE GARI HAKIKISHA KUWA UNAPEWA RISITI YA MASHINE KILA UNAPOLIPA ADA YA MAEGESHO.

HATUA KALI ZA KISHERI ZITACHUKULIWA KWA YEYOTE ANEYEKAIDI KULIPA ADA YA MEAGESHO (PARKING FEES)

TAFADHALI LIPA ADA YA MAEGESHO YA MAGARI KWA MAENDELEO YA MANISPAA YAKO

MICHAEL N. MWANDEZI
**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOSHI**