

HALMASHAURI YA MANISPAA MOSHI



02/02/2018

TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Moshi anawatangazia wasafirishaji na wamiliki wote wa magari ya biashara kama vile **Hiace, Minibus, Noah, Coster, Teksi, magari ya mizigo Pickup, Canter, Suzuki Carry, Fuso** na **Malori makubwa** kuwa mnatakiwa kulipa ada ya stika za magari Tshs. 15,000/= na faini Tshs. 50,000/= ya mwaka 2017 kwa mujibu wa sheria ndogo ya Halmashauri ya Manispaa ya Moshi ya mwaka 2003 (Moshi Municipal Council Registration of Commercial Vehicles Bylaws 2003).

Operasheni kali ya kuwakamata wale wote ambao hawajalipa ada ya stika na faini yake itanza mara moja.

STIKA zinapatikana katika ofisi Kuu ya Halmashauri ya Manispaa chumba No. 3 na na ofisi ya Meneja Kituo Kikuu cha Mabasi.

LIPA ADA YA STIKA KWA MAENDELEO YA MANISPAA YAKO

MICHAEL N. MWANDEZI
**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOSHI.**