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(Hudhuria kikao cha wazazi wa kidato cha [-2021 siku ya Jumatatu tarehe 28.12.2020 saa 3

1 1 asubuhi)
e h\'AH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA I-2021.
1.0 Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na masomo ya Ehmq ya
Sckonda-ri kidato cha kwanza Shule ya Sekondari Msasani iliyopo Kata ya .Kalo.lenl. Hopgera
sana. Shule itafunguliwa tareche 11. 01. 2021. Unatakiwa kuripoti shuleni siku hiyo. Mwisho

wa Kuripoti ni tarehe 24. 01. 2021.

2.0 MAMBO YA KUZINGATIA
2.0.1 SARE ZA SHULE NI

-Wavulana - Suruali 02 (rangi ya dark blue, zenye marinda 02, sisiwe vibamba.
- Mashati 02 (meupe ya mikono mifupi) N s
-Wasichana - Sketi 02 (rangi ya dark blue, zenye marinda 16, urefu chini ya magoti iwe

zaidi ya inchi 03)
Mashati 02 (meupe mikono mifupi)
-Wasichana wa Kiislamu
- Sketi 02 (rangi ya dark blue, zenye marinda 16, urefu chini usawa wa jicho la
mguu)
- Mashati 02 (meupe mikono mirefu na ushungi mweupe mrefu)
- Sweta na T-shirt
- Hii ni kwa wote. Wavulana na wasichana. Sweta la rangi ya dark blue.
- T/shirt yenye maandishi na nembo ya shule itaclezwa siku ya mkutano wa
wazazi.

2.0.2 KAHITAJI MENGINE

(1)  Soksi nyeupe ndefu jozi 02 sisiwe na alama .

(i) Viatu vya ngozi vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu (isiwe raba)

(iii) Mkanda mweusi wa ngozi kwa wavulana tu.

(iv) Begi la Shule isiwe mfuko. '

(v) Daftari kubwa 12, kalamu 02, penseli na Dictionary.

(vi) Rimu moja (A4 plain paper) hii ni kwa ajili ya mitihani na mazoezi.

(vii) Sahani ya mfupa na kijiko

(viii) Chakula cha mchana sh. 80,000/= kwa mwaka. LipiaNMB A/C.4031200072.

2.0.3 VIFAA VYA USAFI

Kila mwanafunzi anatakiwa aje na vifaa vyake vya usafi. Hii ikiwa ni pamoja na:
(1) Ndoo ndogo 01 (lita 10)

(ii) Fagio moja la chelewa lenye mpini mrefu ~Kwa wavulana.
(iiii) Hard broom and squeezer — Kwa wasichana.
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